Danh bạ các công ty doanh nghiệp tại thành phố hồ chí minh

Danh sách các công ty trong KCN Nhơn Trạch 1-2-3

Dưới đây là Danh sách danh bạ các công ty doanh nghiệp đang hoạt động trong khu công nghiệp ( KCN ) Nhơn Trạch 1 , 2 ,3 – Tỉnh Đồng Nai

Các bạn có đóng góp thêm danh sách hoặc có phản hồi gì . Hãy để lại thông tin ,ý kiến ở phần comments phía dưới

XEM THÊM : >>> SẢN PHẨM VÀ DỊCH VỤ CỦA TÂN QUỐC KHANG
Hình ẢnhSàn Phẩm & Dịch VụLiên Hệ
Quạt thông gió công nghiệpQuạt thông gió công nghiệpXem Ngay
Tấm làm mát cooling padTấm làm mát cooling padXem Ngay
Hệ thống thông gió nhà xưởng công nghiệpHệ thống thông gióXem Ngay
Hệ thống làm mát cooling pad tại bình chuẩnHệ thống làm mát nhà xưởngXem Ngay

Xem thêm

Danh bạ các công ty thuộc các ngành nghề khác TẠI ĐÂY

Danh sách doanh nghiệp tại Khu Công Nghiệp Amata

Danh sách các công ty trong khu công nghiệp Biên Hòa 1

Danh sách các công ty trong khu công nghiệp Biên Hòa 2

1/ CÔNG TY TNHH IL KWANG VINA

Ngành Nghề: Nhuộm, Tẩy

Địa Chỉ: Đường 3 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3549591 Fax: (61)3549590

Email: Quanggiap1080@Yahoo.Com

2/ CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM NFC

Ngành Nghề: Thực Phẩm – Chế Biến & Đóng Gói

Địa Chỉ: Đường 25b KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560107 Fax: (61)3560106

Email: Thucphamnfc@Yahoo.Com

3/ CÔNG TY SIKA HỮU HẠN VIỆT NAM

Ngành Nghề: Hóa Chất

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560700 Fax: (61)3560691

Email: Sikath@Hcm.Vnn.Vn

4/ CÔNG TY TNHH LIÊN MINH VINA

Ngành Nghề: Sợi

Địa Chỉ: Đường 4 Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560606 Fax: (61)3560609

Email: Lmvn@Hdvn.Vnd.Net

5/ CÔNG TY TNHH SX THUN & NGUYÊN LIỆU MAY PREMIER VIỆT NAM

Ngành Nghề: May Mặc – Phụ Liệu

Địa Chỉ: Đường 8 Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560832 Fax: (61)3848942

Email: General@Premierelastic.Com.Vn ; Primiervn@Hcm.Vnn .V

6/ CÔNG TY TNHH TONGKOOK VIỆT NAM SPINNING

Ngành Nghề: Vải

Địa Chỉ: Đường 4 Kcn Nhơn Trạch 1, X.Phước Thiền, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560500 Fax: (61)3560501

Email: Quyetfleming@Yahoo.Com

7/CÔNG TY TNHH SPLENDOUR (SPECO)

Ngành Nghề: Giày, Dép – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: Đường 3 Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560968 Fax: (61)3848569

Email: Speco@Hcm.Vnn.Vn

8/ CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP THĂNG XUYÊN VIỆT NAM (SUN CHUN)

Ngành Nghề: Nội Thất – Vật Tư Thiết Kế & Trang Trí

Địa Chỉ: Đường 3 Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3549526 Fax: (61)3549527

Email: Thangxuyen@Hcm.Vnn.Vn

9/ CÔNG TY TNHH ĐÀI ĐẠT

Ngành Nghề: Giấy – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: Đường 3 Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560898 Fax: (61)3560900

Email: Tairdar@Hcm.Vnn.Vn

10/CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ELMA VIỆT NAM

Ngành Nghề: Xe Máy – Phụ Tùng

Địa Chỉ: Đường 2 Kcn Nhơn Trạch 1, X.Phước Thiền, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560088 Fax: (61)3560039

Email: Elma_Vn@Hcm.Vnn.Vn

11/ CÔNG TY TNHH LOONG BIÊN VIỆT NAM

Ngành Nghề: Gỗ – Sản Phẩm

Địa Chỉ: Đường 25b Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560615 Fax: (61)3560617

Email: Lbvntent@Hcm.Vnn.Vn

12/ CÔNG TY TNHH VIỆT TÍN

Ngành Nghề: Gỗ – Sản Phẩm

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560839 Fax: (61)3540011

Email: 1307@Hcm.Vnn.Vn

13/CÔNG TY TNHH FINE CABLE VINA (VIỆT NAM)

Ngành Nghề: Inox, Thép Không Gỉ

Địa Chỉ: Đường 2 Kcn Nhơn Trạch 1, X.Phước Thiền, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560228 Fax: (61)3560229

Email: Fchan@Fine-Cable.Co.Kr

14/ CÔNG TY TNHH WOOREE VIETNAM

Ngành Nghề: Đèn Các Loại

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560859 Fax: (61)3549550

Email: Phuong@Wooree.Co.Kr ; Thkim@Wooree.Co.Kr

15/CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ NGUYÊN HƯNG

Ngành Nghề: Quạt Điện & Linh Kiện

Địa Chỉ: Đường 2 Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560109 Fax: (61)3540663

Website: Www.Dasin-Tt.Com

16/ CÔNG TY CƠ KHÍ XD POSLILAMA

Ngành Nghề: Thép – Cấu Kiện

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 1, X.Phước Thiền, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560854 Fax: (61)3848634

Website: Www.Poslilama.Com.Vn

17/ CTY CP CÔNG NGHIỆP TUNG KUANG

Ngành Nghề: Nhôm

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3569255 Fax: (61)3569259

18/ CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP SWAN VIỆT NAM

Ngành Nghề: Máy Nén Khí, Gas

Địa Chỉ: Đường 3 Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560045 Fax: (61)3560049

Email: Swanvn@Vnn.Vn

19/ CÔNG TY TNHH MAY MẶC UNITED SWEETHEARTS VIỆT NAM

Ngành Nghề: May Mặc – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: Đường 10 Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560706 Fax: (61)3560709

Email: Usv-Job@Mweunsg.Com

20/ CÔNG TY TNHH HIGH POINT VIỆT NAM

Ngành Nghề: Túi, Cặp, Giỏ Xách

Địa Chỉ: 319 Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560864 Fax: (61)3848226

Email: Highpoint@Hcm.Vnn.Vn

21/ CTY CP SX & KD VLXD IDICO

Ngành Nghề: Vật Liệu Xây Dựng

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560724 Fax: (61)3560132

Email: Comatra@Hcm.Vnn.Vn

22/CTY TNHH MTV PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ & KCN (IDICO-URBIZ)

Ngành Nghề: Khu Công Nghiệp – Chế Xuất

Địa Chỉ: Đường 25b Kcn Nhơn Trạch 1, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560475 Fax: (61)3560477

Email: Urbizco@Hcm.Vnn.Vn

23/ CTY TNHH CÔNG NGHIỆP SWAN VIỆT NAM

Ngành Nghề: Máy Nén Khí, Gas

Địa Chỉ: Đường 3 Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560045 Fax: (61)3560049

Email: Swanvn@Vnn.Vn

24/ CÔNG TY TNHH HWASEUNG VINA

Ngành Nghề: Thể Dục Thể Thao – Trang Phục, Dụng Cụ, Thiết Bị

Địa Chỉ: Đường 25b Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560800 Fax: (61)3560782

25/CTY TNHH CÔNG NGHIỆP THĂNG XUYÊN VIỆT NAM (SUN CHUN)

Ngành Nghề: Nội Thất – Vật Tư Thiết Kế & Trang Trí

Địa Chỉ: Đường 3 Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3549526 Fax: (61)3549527

Email: Thangxuyen@Hcm.Vnn.Vn

26/ CTY CP SX & KD VLXD IDICO

Ngành Nghề: Vật Liệu Xây Dựng

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560724 Fax: (61)3560132

Email: Comatra@Hcm.Vnn.Vn

27/ CÔNG TY CP GẠCH MEN CHANG YIH

Ngành Nghề: Gạch Men

Địa Chỉ: Đường 25b Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560770 Fax: (61)3549566

Email: Changyih@Changyih-Ceramic.Com

28/ CÔNG TY TNHH HIROTA PRECISION VIỆT NAM

Ngành Nghề: Cơ Khí – Gia Công & Sản Xuất

Địa Chỉ: Đường 10 Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560686 Fax: (61)3560685

Email: Speed@Hcm.Vnn.Vn ; Naoto-Hirota@Estate.Ocn.Ne.Jp

29/CTY CP THIẾT BỊ VỆ SINH CAESAR VIỆT NAM

Ngành Nghề: Vệ Sinh – Thiết Bị & Dịch Vụ

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3569408 Fax: (61)3569191

Email: Vncaesar@Hcm.Vnn.Vn ;

30/CTY TNHH KING ‘S GRATING

Ngành Nghề: Thép – Sản Phẩm

Địa Chỉ: Đường 25b Kcn Nhơn Trạch 2, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3521321 Fax: (61)3521181

Email: Kings@Hcm.Vnn.Vn

31/ CTY TNHH YGS VINA

Ngành Nghề: Inox, Thép Không Gỉ

Địa Chỉ: Lô 2 Đường 25b Kcn Nhơn Trạch 2, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560646 Fax: (61)3560498

Website: Www.Ygs.Co.Kr

32/CTY CP PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ CÔNG NGHIỆP SỐ 2 (D2D)

Ngành Nghề: Khu Công Nghiệp – Chế Xuất

Địa Chỉ: Đường 319b Kcn Nhơn Trạch 2, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3817742

Email: Dongnain02@Hcm.Vnn.Vn

33/HUALON CORP. VIETNAM

Ngành Nghề: Dệt Sợi

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 2, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560338 Fax: (61)3560335

Email: Hualon@Hcm.Fpt.Vn ;

34/CTY TNHH SX NGƯ CỤ CHINGFA

Ngành Nghề: Lưới

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 2, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560291 Fax: (61)3560290

Email: Chingfa@Unet.Vnnews.Co

35/ CTY TNHH CẨM THẠCH SÀI GÒN (SGM)

Ngành Nghề: Nội Thất – Vật Tư Thiết Kế & Trang Trí

Địa Chỉ: Lô 3 Đường 5c Kcn Nhơn Trạch 2, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560217 Fax: (61)3560216

Email: Sgm@Saigonmarble.Com ; Saigonmarblebr@Vnn.Vn

36/ CTY LD MỸ PHẨM LG VINA

Ngành Nghề: Hóa Mỹ Phẩm

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 2, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560575 Fax: (61)3560581

Email: Lgvncos@Hcm.Vnn.Vn

37/ CTY TNHH CHIG FENG

Ngành Nghề: Cần Trục & Cầu Trục

Địa Chỉ: Đường 25b Kcn Nhơn Trạch 2, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560631 Fax: (61)3560175

Email: Cf540060@Yahoo.Com ;

38/ CTY TNHH MTV VLXD TÍN NGHĨA

Ngành Nghề: VẬT LIỆU XÂY DỰNG

Địa Chỉ: ĐƯỜNG 6 KCN NHƠN TRẠCH 3, H.NHƠN TRẠCH, ĐỒNG NAI

Điện Thoại: (61)3560416 Fax: (61)3560417

Email: Brickplant@Timexco.Com.Vn

39/ CÔNG TY TNHH CHẾ BIẾN THỦY HẢI SẢN & NƯỚC ĐÁ TUNG KONG

Ngành Nghề: Thủy Hải Sản – Chế Biến & Xnk

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560066 Fax: (61)3560068

Email: Tksfnt@Yahoo.Com.Tw

40/ CTY TNHH HƯNG NGHIỆP FORMOSA

Ngành Nghề: Sợ

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 3, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560309 Fax: (61)3549808

Email: Cyong@Npc.Com.Tw ; Ktchen.Fic@Fefe.Com.Tw

41/ CTY TNHH KUANG TAI (VIỆT NAM)

Ngành Nghề: Hàn – Vật Tư & Thiết Bị

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560244 Fax: (61)3560096

Email: Nomuraweld@Hcm.Hnn.Vnn.Vn

42/ CTY TNHH C.T. POLYMER

Ngành Nghề: Hóa Chất

Địa Chỉ: Lô A10 Phân Khu Formosa Kcn Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560544 Fax: (61)3540139

Email: Ctpolymer@Yahoo.Com ; Ctpolymer@Gmail.Com

43/ CTY TNHH CÔNG NGHIỆP NGUYÊN TINH

Ngành Nghề: Ống – Kim Loại, Nhựa & Cao Su

Địa Chỉ: Đường D6 Kcn Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560397

Fax: (61)3560712

Email: Nguyen_Tinh@Vnn.Vn

44/CTY TNHH CHINWELL FASTENERS (VN)

Ngành Nghề: Ốc, Vít, Bù Loong

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 3, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560405

Fax: (61)3560403

Email: Chinwell.Vn@Gmail.Com

45/ CTY TNHH PALM PAPER

Ngành Nghề: Giấy – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: C15 Kcn Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560211 Fax: (61)3560213

Email: Hungyuan@Vnn.Vn

46/ CTY TNHH BAO BÌ VIỆT LONG

Ngành Nghề: Bao Bì – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: Đường 25c Kcn Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560445

Fax: (61)3560453

Email: Hungchaole@Yahoo.Com.Tw

47/ CTY TNHH VLXD CHÂU ÂU (EBM)

Ngành Nghề: Cửa

Địa Chỉ: Đường N1 Kcn Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3569178

Fax: (61)3560989

Website: Www.Ebm.Com.Vn

48/ CTY TNHH CÔNG NGHIỆP CAO SU CHÍNH TÂN VIỆT NAM

Ngành Nghề: Vỏ, Ruột Xe – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: Kcn Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560910

Email: Jblue@Mail.Cst.Com.Tw

48/CTY TNHH XD SONG HUI

Ngành Nghề: Xây Dựng – Công Ty

Địa Chỉ: 25c Kcn Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (61)3560589 Fax: (61)3549726

Email: Songhui@Gmail.Com

Trên đây là Danh sách danh bạ các công ty doanh nghiệp đang hoạt động trong khu công nghiệp ( KCN ) Nhơn Trạch 1 , 2 ,3 – Tỉnh Đồng Nai

Các bạn có đóng góp thêm danh sách hoặc có phản hồi gì . Hãy để lại thông tin ,ý kiến ở phần comments phía dưới

Xem thêm

Danh bạ các công ty thuộc các ngành nghề khác TẠI ĐÂY

Danh sách doanh nghiệp tại Khu Công Nghiệp Amata

Danh sách các công ty trong khu công nghiệp Biên Hòa 1

Danh sách các công ty trong khu công nghiệp Biên Hòa 2

XEM THÊM : >>> SẢN PHẨM VÀ DỊCH VỤ CỦA TÂN QUỐC KHANG
Hình ẢnhSàn Phẩm & Dịch VụLiên Hệ
Quạt thông gió công nghiệpQuạt thông gió công nghiệpXem Ngay
Tấm làm mát cooling padTấm làm mát cooling padXem Ngay
Hệ thống thông gió nhà xưởng công nghiệpHệ thống thông gióXem Ngay
Hệ thống làm mát cooling pad tại bình chuẩnHệ thống làm mát nhà xưởngXem Ngay
Quạt thông gió composite Quạt thông gió công nghiệp Quạt thông gió trònQuạt công nghiệp ly tâmTấm làm mát cooling pad

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *